Labaran Hotuna: Garin Radda Ya Karbi Sabuwar Gwagwaren ta Biyu Da Murna, Addu’o’i

Da fatan za a raba

Taron jama’a masu cike da farin ciki sun yi layi a titunan Radda yayin da Alhaji Mohammed Dikko Umaru Radda ya isa garinsu bayan nadin sarautar Gwagwaren Katsina da Hakimin Radda da Sarkin Katsina, HRH Alhaji Abdulmumini Kabir Usman ya yi.

An yi liyafar cikin farin ciki yayin da ‘yan al’umma, ‘yan uwa, da dattawan gari suka yi ta kwarara don maraba da sabon shugaban gargajiya.

A lokacin liyafar ta musamman, malaman addinin Musulunci sun jagoranci addu’o’in albarka yayin da dattawa suka yi wa sabon shugaban Gwagwaren addu’o’i na hikima da ƙarfafa gwiwa, suna daidaita yanayin ruhaniya na wa’adin mulkinsa.

Gwamna Malam Dikko Umaru Radda, wanda aka gabatar a matsayin babban bako na musamman, yana farin ciki da alfahari yayin da yake shaida yadda aka nuna soyayya ga danginsa.

  • Labarai masu alaka

    ‘Yan daba sun sace yaro ɗan shekara 8, sun karɓi kuɗin fansa na Naira miliyan 17, ‘yan sanda sun kama ‘yan sanda

    Da fatan za a raba

    Wannan mummunan kasuwa ce ga wata ƙungiyar masu garkuwa da mutane a Katsina wadda ‘yan ƙungiyar bakwai suka sace wani yaro ɗan shekara 8 kwanan nan, suka karɓi kuɗin fansa na Naira miliyan 17 daga iyayensa, wanda hakan ya sa ‘yan sanda suka kama ‘yan ƙungiyar daga baya.

    Kara karantawa

    Gwamna Radda Ya Nuna Goyon Baya Ga Tinubu A Zaɓen Fidda Gwani Na Shugaban Ƙasa Na APC

    Da fatan za a raba

    Gwamnan Jihar Katsina, Malam Dikko Umaru Radda, yana halartar zaɓen fidda gwani na shugaban ƙasa na All Progressives Congress (APC) a ƙasarsa, a garin Radda da ke ƙaramar hukumar Charanchi.

    Kara karantawa

    0 0 kuri'u
    Ƙimar Labari
    Subscribe
    Sanar da
    guest

    0 Sharhi
    Mafi tsufa
    Sabuwa Mafi Yawan Zabe
    Jawabin cikin layi
    Duba duk sharhi

    Labarai daga Jihohi

    ‘Yan Sanda Sun Kama Wanda Ake Zargi A Kan Iyakar Zamfara da Katsina Da Harsasai 800 AK-47 A Cikin Tankin Mai Na Babura

    ‘Yan Sanda Sun Kama Wanda Ake Zargi A Kan Iyakar Zamfara da Katsina Da Harsasai 800 AK-47 A Cikin Tankin Mai Na Babura

    Hukumar Kwastam ta Najeriya ta ziyarci hukumomin tsaro na ‘yan’uwa mata domin inganta hadin gwiwa tsakanin hukumomin da kuma tsaron kan iyakoki

    Hukumar Kwastam ta Najeriya ta ziyarci hukumomin tsaro na ‘yan’uwa mata domin inganta hadin gwiwa tsakanin hukumomin da kuma tsaron kan iyakoki
    0
    Bayyana tunanin ku kuma sami bayanai kyautax
    ()
    x