Iyalan tsohon shugaban kasa Muhammadu Buhari ne suka sanar da rasuwarsa.

Da fatan za a raba

Labarin ya tabbatar da shi a cikin wata sanarwa da Bashir Ahmed, tsohon mataimakin kafofin watsa labaru na Buhari, kuma Garba Shehu, mataimaka ne na musamman ga kafofin watsa labarai.

A cewar sanarwa, “Iyalin tsohon shugaban ya ba da sanarwar wucewar Pahira Buhari Buhari Buhari Bulari, GCFR, wannan yammacin asibitin London.”

  • Labarai masu alaka

    Gwamna Radda Ya Halarci Sallar Jana’izar Marigayi Muntari Ɗan Aminu, Ɗan’uwan Tsohon Gwamnan Sojan Borno

    Da fatan za a raba

    Gwamnan Jihar Katsina, Malam Dikko Umaru Radda, ya haɗu da ɗaruruwan masu jana’iza a sallar jana’izar Marigayi Muntari Ɗan Aminu, Sakataren Ƙaramar Hukumar Kankia, wanda ya rasu a yau a Asibitin Koyarwa na Tarayya, Katsina, bayan ɗan gajeren rashin lafiya yana da shekaru 63.

    Kara karantawa

    Gwamna Radda Ya Taya Barista Ibrahim Shehu Shema Murnar Naɗin Shugaban Hukumar NSC

    Da fatan za a raba

    Gwamnan Jihar Katsina, Malam Dikko Umaru Radda, ya taya tsohon Gwamnan Jihar Katsina, Barista Ibrahim Shehu Shema, murna kan naɗin da aka yi masa a yau a matsayin Shugaban Hukumar Gudanarwa ta Majalisar Masu Shigo da Kaya ta Najeriya (NSC), bayan naɗin da Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya yi masa a baya.

    Kara karantawa

    0 0 kuri'u
    Ƙimar Labari
    Subscribe
    Sanar da
    guest

    0 Sharhi
    Mafi tsufa
    Sabuwa Mafi Yawan Zabe
    Jawabin cikin layi
    Duba duk sharhi

    Labarai daga Jihohi

    Gwamna Abdulrazaq ya yi Allah wadai da harin Eruku,

    Gwamna Abdulrazaq ya yi Allah wadai da harin Eruku,

    YAN QARSHE SHIDA SUKA FITO A GASAR KW-IRS TAX KLUBU 2025

    YAN QARSHE SHIDA SUKA FITO A GASAR KW-IRS TAX KLUBU 2025
    0
    Bayyana tunanin ku kuma sami bayanai kyautax
    ()
    x